Loa dải phân tán rộng Toa F-1000WTWP
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Bao vây Bass-phản xạ loại
Được thiết kế với tiêu chuẩn chịu nước IP-X4
Đầu vào 15 W (trở kháng cao)
Xử lý Công suất điện liên tục màu hồng tiếng ồn: 30 W (trở kháng thấp)
Liên tục chương trình: 90 W (trở kháng thấp)
100 V dòng: 670 Ω (15 W), 2 kΩ (5 W), 3.3 kΩ (3 W), 10 kΩ (1 W)
70 V dòng: 330 Ω (15 W), 670 Ω (7,5 W), 2 kΩ (2,5 W), 3.3 kΩ (1,5 W), 10 kΩ (0,5 W)
Độ nhạy 87 dB (1 W, 1 m) lúc cài đặt trong 1 / 2 lĩnh vực âm thanh miễn phí
Đáp ứng tần số 85 Hz 20 kHz, -10 dB lúc cài đặt trong 1 / 2 lĩnh vực âm thanh miễn phí
Crossover tần số 5 kHz
Directivity Góc nhìn ngang: 90 ゜, Dọc: 90 ゜
Loa phần tần số thấp: 10 cm (4 ") hình nón-type
Tần số cao: Cân đối dome tweeter
Đầu vào ga Push-trong thiết bị đầu cuối
Thành phẩm: Enclosure: HIPS, đen
Đục lỗ ròng: bề mặt được xử lý thép tấm, màu đen, sơn
Phần khung, tường khung: thép tấm, t1.6, màu đen, sơn
Loa khung: Die-cast nhôm, màu trắng, sơn
Kích thước 130 (W) × 202 (H) × 131 (D) mm (5.12 "x 7,95" x 5,16 ")