Máy khắc Laser kim loại LTI CO2-SCD100CX
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Sóng laser :10640nm
Năng lượng laser :0 ~ 100W serially Đánh dấu phạm vi:
Vùng khắc: 200X200mm ~ 600x600mm (điều chỉnh)
Tốc độ:≤ 7000mm / s
Độ rộng tối thiểu:0.4mm
Độchính xác liên tục:0,003 mm
Làm mát :Nước
Trung bình điện năng tiêu thụ: ≤ 3KW
Nguồn cung cấp:220V/50Hz 25A
Kích thước:Thân máy 1850 × 500 × 1610mm
Hệ thống điều khiển: 560 × 640 × 830mm
Hệ thống làm mát: 490 × 610 × 790mm
Kích thước thùng:1950 x 1450 x 1590mm
Trọng lượng: 250KG
Sản phẩm cùng loại
Tên sản phẩm
Bảo hành
Giá
Máy điêu khắc hình ảnh trên đá D-1720
12 tháng
Máy khắc laser kim loại YH-YAG (70x70/50W)
Máy khắc laser Marking GS-YAG50 (70 x 70/ 50W)
Máy khắc Laser kim loại YH-YAG (70x70mm)
Máy khắc laser Marking GS-YAG50(110 x 110/ 50W)
Máy khắc laser kim loại GS-YAG50(110 x 110/ 75W)
Máy khắc laser kim loại YH-YAG (110x110/75W)
Máy khắc Laser kim loại YH-YAG (110x110mm)