Tủ C-RACK 42U19-D800-W800
Giá bán
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Hãng sản xuất
3C Electric - Việt Nam
Mã sản phẩm
3C-R42S19W8B08
Kích thước (mm)
H2040 x W800 x D800
Tải trọng
500Kg
Khả năng tương thích
Tương thích các thiết bị chuẩn 19”
EIA-310D
Hệ thống chân đế
04 Bánh xe - 04 Chân tăng điều chỉnh
Hệ thống cửa
04 cửa - 04 khoá - Cửa trước lưới thoáng 65%
Quạt tản nhiệt
Có khả năng lắp 04 chiếc
(AC 220V 120mm)