Két sắt GUNNGARD GBSS-600C
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Kích thước Outside H 600 mm x W 460 mm x D 425 mm
Inside H 410 mm x W 350 mm x D 300 mm