Két sắt GUNNGARD GBSS-730C
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Kích thước Outside H 730 mm x W 500 mm x D 500 mm
Inside H 530 mm x W 380 mm x D 340 mm