Két sắt GUNNGARD GF-1000SH
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Kích thước Outside H 505 mm x W 1000 mm x D 538 mm
Inside H 410 mm x W 910 mm x D 375 mm