Két sắt GUNNGARD GBSS-800C
Giá bán
Call
(Giá chưa bao gồm VAT)
Bảo hành
12 tháng
Khuyến mãi
Thông số kỹ thuật
Kích thước Outside H 800 mm x W 580 mm x D 570 mm
Inside H 580 mm x W 450 mm x D 390 mm